Tòa nhà văn phòng Capital Place trên đường Liễu Giai (quận Ba Đình) được nhóm CapitaLand mua lại từ năm 2018, mới đây đã được chuyển nhượng cho Viva Land.
Shop thương mại tọa lạc tại trung tâm đô thị hiện đại, với thiết kế ưu việt, nắm bắt nhu cầu đang tạo ra xu hướng đầu tư mới trên thị trường, đặc biệt tại các thành phố biển.
Chưa khi nào, nhà ở cho công nhân lại được nhiều doanh nghiệp đặc biệt quan tâm như hiện nay, bởi đại dịch đã làm bộc lộ nhiều bất cập về nhà ở thuộc phân khúc này.